shafi_banner

Kayan aikin likitancin dabbobi

  • Allurar sirinji na dabbobi

    Allurar sirinji na dabbobi

    Gabatar da sabon sirinji na mu na dabbobi - ingantaccen kayan aiki don samar da ingantaccen kulawar dabbobi ga majinyatan ku. Tare da madaidaicin ƙira da gininsu mai dorewa, allurar sirinji na dabbobinmu sun dace da likitocin dabbobi da masu mallakar dabbobi. Ko kuna ba da maganin alurar riga kafi, zana jini, ko yin wani aikin likita, wannan allura za ta yi aikin. An ƙera alluran sirinji na mu na dabbobi don isar da madaidaicin, ingantattun allurai a kowane lokaci. Kaifi, fi...
  • WEGO Nylon cassettes don amfanin dabbobi

    WEGO Nylon cassettes don amfanin dabbobi

    WEGO-NYLON Cassette sutures ne na roba wanda ba zai sha bakararre monofilament dinkin tiyata wanda ya hada da polyamide 6 (NH-CO- (CH2)5)n ko polyamide 6.6[NH-(CH2)6)-NH-CO-(CH2)4 -CO] n. Ana rina shuɗi tare da shuɗin phthalocyanin (Lambar Fihirisar Launi 74160); Blue (FD & C #2) (Lambar Fihirisar Launi 73015) ko Logwood Black (Lambar Fihirisar Launi75290). Tsawon sut ɗin kaset yana samuwa daga mita 50 zuwa mita 150 ta girman daban-daban. Zaren nailan suna da kyawawan kaddarorin tsaro na kulli kuma suna iya zama da sauƙi ...
  • Supramid Nylon Cassette Sutures na dabbobi

    Supramid Nylon Cassette Sutures na dabbobi

    Supramid nailan shine ci-gaba nailan, wanda ake amfani dashi sosai don likitan dabbobi. SUPRAMID NYLON dinkin suture ne na roba wanda ba zai sha ba wanda aka yi da polyamide. WEGO-SUPRAMID sutures suna samuwa ba tare da rini da rini Logwood Black (Lambar Fihirisar Launi75290). Hakanan ana samunsa cikin launi mai kyalli kamar launin rawaya ko orange a wasu yanayi. Supramid NYLON sutures suna samuwa a cikin nau'i-nau'i daban-daban guda biyu dangane da diamita na sutura: Supramid pseudo monofilament ya ƙunshi ainihin pol ...
  • Kaset na PGA don amfanin dabbobi

    Kaset na PGA don amfanin dabbobi

    Daga mahangar yin amfani da abubuwa, za a iya raba sutuwar fiɗa zuwa suture ɗin tiyata don amfanin ɗan adam da kuma amfani da dabbobi. Abubuwan da ake buƙata na samarwa da dabarun fitarwa na suturar tiyata don amfanin ɗan adam sun fi na amfani da dabbobi. Duk da haka, bai kamata a yi watsi da sutures na tiyata don amfani da dabbobi ba musamman a matsayin ci gaban kasuwar dabbobi. Epidermis da nama na jikin ɗan adam sun fi dabbobi laushi, kuma matakin huda da taurin suture ba...
  • Kaset Sutures

    Kaset Sutures

    Sgaggawar dabbobi ya bambanta, tunda galibi ana gudu da yawa, musamman a gona. Don biyan buƙatun aikin tiyatar dabbobi, an ƙirƙiri sutures na kaset don dacewa da yawan aikin fiɗa kamar aikin baƙar fata na mace da sauransu. Yana ba da tsayin zaren daga mita 15 har zuwa mita 100 a kowane kaset. Ya dace sosai don yin aikin tiyata a cikin adadi mai yawa. Daidaitaccen girman da za a iya gyarawa a cikin mafi girman girman Cassette Racks, wannan ya sa likitan dabbobi zai iya mayar da hankali kan aikin tiyata wanda ba ya buƙatar canza girman da sutures yayin aikin.

  • Kit ɗin sutures na UHWMPE

    Kit ɗin sutures na UHWMPE

    Polyethylene (UHMWPE) mai nauyin nauyi mai nauyi (UHMWPE) ta PE wanda Moleculer nauyi sama da miliyan 1. Yana da ƙarni na uku na Babban Fiber Performance bayan Carbon Fiber da Aramid Fiber, ɗayan Injiniyan Thermoplastic.

  • Na'urorin Likitan Dabbobi

    Na'urorin Likitan Dabbobi

    Dangantakar jituwa tsakanin ɗan adam da duk abin da aka kafa tare da haɓakar tattalin arziƙi wanda a duk faɗin wannan duniyar ta zamani, Dabbobin Dabbobi suna zama sabon memba na iyalai mataki-mataki a cikin shekarun da suka gabata. Kowane iyali yana da dabbobi 1.3 a matsakaici a Turai da Amurka. A matsayin memba na musamman na iyali, suna kawo mana dariya, farin ciki, zaman lafiya da koya wa yara suyi soyayya akan rayuwa, akan komai don inganta duniya. Duk masana'antun na'urorin likitanci suna ɗaukar alhakin samar da ingantattun na'urorin likitanci don Likitan Dabbobi tare da ma'auni iri ɗaya da matakin.