shafi_banner

samfur

WEGO Tsarin Shigarwa-Shigar da shi


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dasa hakora, kuma aka sani da wucin gadi implant hakora, ana sanya su zuwa tushen kamar implants ta kusa zane na tsantsa titanium da baƙin ƙarfe ƙarfe tare da babban jituwa tare da mutum kashi ta hanyar likita aiki, wanda aka dasa a cikin alveolar kashi na bacewar hakori a cikin hanyar qananan tiyata, sa'an nan kuma shigar da abutment da kambi don samar da hakora tare da tsari da kuma aiki kama da na halitta hakora, Don cimma sakamako na gyara bace hakora. Hakoran da aka dasa kamar hakora ne, don haka ana kiran su da "setin na uku na haƙoran ɗan adam".

Fasahar dasa hakori tana ƙara girma, kuma nau'ikan da ake dasa a matsayin tushen wucin gadi sun zama ɗimbin yawa, wanda ya sa yawancin marasa lafiya da ke son yin aikin haƙori ba su san yadda za su zaɓa ba. Amfanin dasa Haƙori na Wego-Me ya sa mu?

1, Fiye da shekaru 10 R&D don tsarin dasa kayan haƙori mai zaman kansa na Wego.

2, High quality Titanium albarkatun kasa daga Turai maroki, wanda zai iya tabbatar da inganci daga asali.

3, Gwaji na'urorin daga Turai da gwada daga Turai lab.

4, Tsabtace matakin Dubu 10 wanda ya fi Matsayin Ƙasa.

5, Shirye-shiryen samar da sassaucin ra'ayi da amsawa da sauri da goyan baya akan sababbin umarni na gwaji da ayyuka don inganta gamsuwar abokin ciniki, duka akan farashi, tabbacin inganci da bayarwa.

6, Cibiyar Dijital don tallafawa ƙirar CAD CAM da aka keɓance akan rawanin rawani da abutments don saduwa da buƙatun keɓaɓɓu daga abokan ciniki.

7, Kusan shekaru 10 gwaji na asibiti da amsawa, 100% ajiyar kuɗi da 99.1% nasara ba tare da fadowa ko cirewa ba.

Daga cikin su, dasa shuki na kashi yana nufin haɗin kai tsaye mai ƙarfi kuma mai dorewa tsakanin kyallen kasusuwa na jiki da titanium implant, wato, aikin tsarin da ke tsakanin farfajiyar dasawa mai ɗaukar nauyi da ƙarfin ƙwayar kasusuwa yana da alaƙa kai tsaye. Tun da babu wani nama mai haɗawa tsakanin nau'ikan dasawa da nama na kashi, kowane nama ya fi xenograft.

A takaice dai, ingancin kayan dasawa shine mabuɗin nasarar dasa hakori, kuma yana shafar farashin dasa haƙori. Don haka, dole ne mu zabi asibitin hakori na yau da kullun don dasa hakori, ta yadda za a tabbatar da amincin kayan dasa da kuma nasarar aikin tiyatar hakori.

Saboda cikakkun kayan aikin tiyata da kayan aikin kamfaninmu suna cikin marufi marasa ƙarfi, Lokacin da kuka fara samun na'urar, da fatan za a tabbatar da tsaftacewa, lalata da kuma ba da cikakkiyar kayan aikin tiyata kafin amfani. Kuma kafin haifuwa, tabbatar da cewa kayan aikin tiyata da akwatunan kayan aiki an tsabtace su gaba ɗaya ba tare da gurɓataccen gurɓata ba.

Dasa 1
Shuka2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana